INVERTER HÒA LƯỚI SOFAR SOLAR 30 KW 3 PHA (30000TL-G2)
- Sử dụng công nghệ tiên tiến MPPT giúp dò điểm công suất tùy theo cường độ ánh sáng mặt trời.
- Hiệu suất chuyển đổi điện tối ưu đạt trên 97%
- Dải điện áp đầu vào PV rộng
- Khả năng chịu tải và lưu giữ thông tin với độ chính xác cao.
- Giắc MC4 kết nối nhanh chóng, dễ dàng
- Tiêu chuẩn bảo vệ IP65 phù hợp cho môi trường ngoài trời
- Phần mềm PC, điện thoại để theo dõi dễ dàng quan sát từ xa và xử lý sự cố hệ thống
- Cổng giao tiếp Wifi, RS-485 tốc độ cao.
- Màn hình hiển thị: LCD
- Kích thước nhẹ và nhỏ gọn
Thông số kỹ thuật INVERTER HÒA LƯỚI SOFAR SOLAR 30KW 3 PHA (30000TL-G2)
Mô hình kết nối INVERTER HÒA LƯỚI SOFAR SOLAR 30000TL-G2
Hệ Thống Điện Năng Lượng Mặt Trời Hoà Lưới 9900W 3 Pha
INVERTER JFY SUNTREE 8KW 3 PHA
Inverter hòa lưới GROWATT 20KW 3pha (MID 20KTL3-X)
Hệ Thống Điện Backup 300W 12V