TẤM PIN MẶT TRỜI MONO CANADIAN 560W (CS6W-560MS)
Tấm pin Canadian 560W | HiKu6 560MS
– Thương hiệu: Canadian
– Xuất xứ: Trung Quốc
– Bảo hành: 12 năm về sản phẩm, 25 năm về hiệu suất.
* Thông số kỹ thuật của tấm pin năng lượng mặt trời Canadian Solar CS6W-560MS
NGUỒN TỔ ONG 12V - 80A
Hệ thống dự phòng điện mặt trời độc lập 400W
Hệ Thống Điện Năng Lượng Mặt Trời Hoà Lưới 30600W 3 Pha
Bộ điều khiển sạc PWM 60A - 48V (FT6048)
Inverter hòa lưới GROWATT 8KW (8000MTL-S)
Bộ điều khiển sạc PWM 80A - 48V (FT8024)
Inverter sin chuẩn 500W - 24V
Pin lưu trữ Lithium SOFAR 12.5KW 3 pha (GTX3000-H5)
Hệ Thống Điện Backup COMBO 160W 12V